Centrino Males’s Formal Shoe


Value: ₹839.00
(as of Oct 30,2022 16:04:32 UTC – Particulars)

CENTRINO మెటీరియల్: సింథటిక్ మెటీరియల్. ఈ షూస్ అధిక నాణ్యత గల సింథటిక్ మెటీరియల్తో తయారు చేయబడ్డాయి మరియు మన్నికైనవి – అంటే షూస్ చాలా కాలం పాటు ఉంటాయి అని అర్థం. లైఫ్స్టైల్: ఫార్మల్ / బిజినెస్. పర్ఫెక్ట్ లుక్ కోసం ఈ స్టైలిష్ CENTRINO షూస్ను మీ షర్ట్ మరియు ట్రౌజర్స్తో జత చేయండి. ఆఫీస్ వేర్, ఆఫీస్ షూస్, ఫార్మల్ షూస్, స్లిప్-ఆన్, బిజినెస్ షూస్. క్లోజర్: స్లిప్-ఆన్. CENTRINO షూస్ ఖచ్చితమైన ఫిట్ కోసం చేతితో క్రాఫ్ట్ చేయబడ్డాయి. చిల్లులు గల ఇన్సోల్ మెటీరియల్ గుండా గాలి ప్రసరణకు అనుమతిస్తుంది. లెదర్ షూస్కు ఇది చాలా బాగుంది ఎందుకంటే ఈ మెటీరియల్ మీ పాదాలను చల్లబరచడానికి మరియు వాటిని వాసన రాకుండా ఆపడానికి గాలిని అనుమతిస్తుంది. ఫిట్: సౌకర్యవంతమైన ఫిట్. CENTRINO క్లాసిక్ మరియు ఆధునిక, వివేకవంతమైన మరియు బెల్డ్ మధ్య ఒక చక్కటి సమతుల్యతను కలిగించే శైలిని ప్రేరేపిస్తుంది. సంరక్షణ సూచనలు: రోజూ మీ బూట్ల జతను గాలి తగిలేలా ఉంచండి. ఇది వాటి సహజ ఆకారాన్ని నిలుపుకోవటానికి సహాయపడుతుంది; గది ఉష్ణోగ్రత వద్ద మాత్రమే బూట్లను ఆరనివ్వండి. సూర్యరశ్మి అధికంగా తగలడం వలన లెదర్ కుంచించుకుపోవడం, ముడతలు పడటం, గట్టిపడటం, పొడిగా మరియు పగుళ్లు ఏర్పడడం వంటివి జరుగుతాయి. మరకలను లేదా బూజును నివారించడానికి షూ బ్యాగులను వాడండి, శుభ్రమైన వస్త్రాన్ని ఉపయోగించి షూలపై ఉన్నపొడి దుమ్మును దులపండి. పురుషుల కోసం

CENTRINO MATERIAL: SYNTHETIC MATERIAL. THESE SHOES ARE MADE UP OF HIGH QUALITY SYNTHETIC MATERIAL STAYS STRONG AND DURABLE – MEANING THE SHOES WILL LAST MUCH LONGER. LIFESTYLE: FORMAL / BUSINESS. PAIR THESE STYLISH CENTRINO SHOES WITH YOUR SHIRT & TROUSERS FOR THAT PERFECT LOOK. OFFICE WEAR, OFFICE SHOES, FORMAL SHOES, SLIP-ON, BUSINESS SHOES. CLOSURE: SLIP-ON. CENTRINO SHOES ARE HAND-CRAFTED FOR THAT PERFECT FIT. PERFORATED INSOLE LETS AIR PASS THROUGH THE MATERIAL. THIS IS GREAT FOR LEATHER SHOES BECAUSE THE MATERIAL LETS AIR IN TO COOL YOUR FEET AND STOP THEM FROM SMELLING. FIT: COMFORT FIT. CENTRINO ENDORSES STYLE THAT STRIKES A FINE BALANCE BETWEEN THE CLASSIC AND THE MODERN, THE DISCREET AND THE BOLD WITH GOOD TASTE BEING THE ONLY CRITERION FOR SELECTION. CARE INSTRUCTIONS: ALLOW YOUR PAIR OF SHOES TO AIR ON A REGULAR BASIS. THIS HELPS THEM RETAIN THEIR NATURAL SHAPE; DRY SHOES AT ROOM TEMPERATURE ONLY. EXCESSIVE EXPOSURE TO SUN, WILL CAUSE THE LEATHER TO SHRINK, WRINKLE, HARDEN, DRY, AND CRACK. USE SHOE BAGS TO PREVENT ANY STAINS OR MILDEW; DUST ANY DRY DIRT FROM THE SURFACE USING A CLEAN CLOTH. FOR MENS

সেন্ট্রিনো উপাদান: সিনথেটিক উপাদান. এই জুতাগুলি উচ্চ মানের সিন্থেটিক উপাদান দিয়ে তৈরি শক্ত এবং টেকসই থাকে – এর অর্থ জুতাগুলি আরও দীর্ঘ সময় ধরে চলে. লাইফস্টাইল: ফর্মাল / ব্যবসা. সেই পারফক্ট লুকের জন্য আপনার শার্ট এবং ট্রাউজার্সের সাথে এই স্টাইলিশ CENTRINO জুতো যুক্ত করুন. অফিসের পোশাক, অফিস জুতো, ফর্মাল জুতো, স্লিপ অন, ব্যবসায়ের জুতা. ক্লোজার: স্লিপ-অন। CENTRINO জুতো হাতে তৈরি করা হয় সেই নিখুঁত ফিটের জন্য. ছিদ্রযুক্ত ইনসোলটি উপাদান এর ভিতর দিয়ে বায়ু যেতে দেয়. এটি চামড়ার জুতাগুলির জন্য দুর্দান্ত কারণ এর উপাদানটি আপনার পা ঠান্ডা করে এবং গন্ধ থেকে তাদের বন্ধ করে দেয়. ফিট: আরামদায়ক ফিট. CENTRINO স্টাইলটিকে সমর্থন করে যা ক্লাসিক এবং আধুনিকের মধ্যে সূক্ষ্ম ভারসাম্য রক্ষা করে, বিচক্ষণ এবং ভাল স্বাদের সাথে সাহসী নির্বাচনের একমাত্র মানদণ্ড. যত্নের নির্দেশাবলী: আপনার জুতো জোড়া নিয়মিত বেসে বাতাস প্রবেশ করতে দিন। এটি তাদের প্রাকৃতিক আকৃতি ধরে রাখতে সহায়তা করে; জুতো কেবলমাত্র ঘরের তাপমাত্রায় শুকান. অতিরিক্ত সূর্যের সংস্পর্শের ফলে চামড়া সঙ্কুচিত, কুঁচকানো, শক্ত, শুকনো এবং ক্র্যাক হয়ে যাবে. কোনও দাগ বা জীবাণু রোধ করতে জুতোর ব্যাগ ব্যবহার করুন; পরিষ্কার কাপড় ব্যবহার করে পৃষ্ঠ থেকে শুকনো ময়লা মুছে ফেলুন. পুরুষদের জন্য

ALSO READ   Multi-Device Pen Items for Males Cool Multitool Set Reward for Dad Birthday, Fathers Day, Valentines, Building Devices DIY Device, With Screwdriver, Stylus, Bubble Degree, Ruler & Phillips Flathead Bit

सेंटरिनो मटेरियल: सिंथेटिक मटेरियल. हे शूज उच्च गुणवत्तेच्या सिंथेटिक मटेरियलने बनलेले आहेत मजबूत आणि टिकाऊ आहेत – म्हणजे शूज जास्त काळ टिकतील. जीवनशैली: औपचारिक / व्यवसाय. त्या परिपूर्ण लुकसाठी हे स्टायलिश सेंटरिनो शूज आपल्या शर्ट आणि ट्रॉझरसह घाला. ऑफिस वेअर, ऑफिस शूज, फॉर्मल शूज, स्लिप-ऑन, बिझनेस शूज. क्लोजर: स्लिप-ऑन. CENTRINO शूज त्या परफेक्ट फिटसाठी हाताने तयार केलेले आहेत. छिद्रित इनसोल सामग्रीद्वारे हवा पास देते. हे लेदर शूजसाठी उत्कृष्ट आहे कारण मटेरियल आपले पाय थंड करण्यासाठी आणि त्यांना आजारापासून थांबविण्यासाठी हवेमध्ये ठेवते. फिट: आरामदायक फिट. CENTRINO स्टाइल संपवते जी क्लासिक आणि आधुनिक, विवेकी आणि चांगल्या चचवसह एकत्रित संतुलन राखते. काळजी घेण्याच्या सूचना: तुमच्या शूजची जोडी नियमित आधारावर हवा खेळती ठेवा. यामुळे त्यांना त्यांचा नैसर्गिक आकार टिकवून ठेवण्यास मदत होते; केवळ खोलीच्या तापमानावर कोरडे शूज सूर्यास अत्यंत एक्सपोजर, लेदर आकुंचन पावते, सुरकुत्या, कठोर, कोरडे आणि क्रॅक होईल. कुठलेही डाग किंवा बुरशी रोखण्यासाठी शू बॅग्ज वापरा; स्वच्छ कापडाचा वापर करून पृष्ठभागावरून कोरडी घाण ठेवा. पुरुषांसाठी

സെൻട്രിനോ മെറ്റീരിയൽ: സിന്തറ്റിക് മെറ്റീരിയൽ. ഈ ഷൂസ് ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള സിന്തറ്റിക് മെറ്റീരിയൽ ഉപയോഗിച്ചാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ശക്തവും ഈടുനിൽക്കുന്നതുമാണ് – അതായത് ഷൂസ് ദീർഘകാലം നിലനിൽക്കും. ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ: ഫോര്‍മല്‍ / ബിസിനസ് ഈ സ്റ്റൈലിഷ് CENTRINO ഷൂസ് നിങ്ങളുടെ ഷർട്ടിനും ട്രൗസറുകൾക്കും ഒപ്പം ധരിച്ച് ആ മികച്ച ലുക്ക് നേടുക. ഓഫീസ് വെയർ, ഓഫീസ് ഷൂസ്, സാധാരണ ഷൂസ്, സ്ലിപ്പ്-ഓൺ, ബിസിനസ് ഷൂസ്. ക്ലോഷർ: സ്ലിപ്പ്-ഓൺ. CENTRINO ഷൂസ് ആ തികഞ്ഞ ഫിറ്റിനായി കൈകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ചവയാണ്. പെർഫൊറേറ്റഡ് ഇൻസോൾ മെറ്റീരിയലിന് ഉള്ളിലൂടെ വായു കടത്തിവിടുന്നു. ലെതർ ഷൂസിന് ഇത് വളരെ മികച്ചതാണ്, കാരണം ഈ മെറ്റീരിയൽ നിങ്ങളുടെ പാദങ്ങളെ തണുപ്പിക്കാനും അവയെ വാസനയിൽ നിന്ന് തടയാനും വായു കടത്തിവിടുന്നു. ഫിറ്റ്: കംഫർട്ട് ഫിറ്റ്. CENTRINO ആധുനികതയ്ക്കും പ്രാചീനതയ്ക്കും വിവേകത്തിനും ധീരതയ്ക്കും ഇടയിൽ ഒരു മികച്ച സന്തുലിതാവസ്ഥ ആനയിക്കുന്ന ശൈലിയാണ് ഉൾക്കൊള്ളുന്നത്, ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൻ്റെ ഏക മാനദണ്ഡം നല്ല അഭിരുചി മാത്രമാണ്. പരിചരണ നിർദ്ദേശങ്ങൾ: നിങ്ങളുടെ ഷൂസുകളിൽ പതിവായി വായു കടക്കാൻ അനുവദിക്കുക. ഇത് അവയെ അവയുടെ സ്വാഭാവിക ആകൃതി നിലനിർത്താൻ സഹായിക്കുന്നു; മുറിയുടെ താപനിലയിൽ മാത്രം ഷൂസ് ഉണക്കുക. സൂര്യപ്രകാശം ആവശ്യത്തിലധികം ഏൽക്കുന്നത് ലെതർ ചുരുങ്ങാനും ചുളിയാനും കഠിനമാക്കാനും ഉണങ്ങാനും വിണ്ടുകീറാനും ഇടയാക്കുന്നു. ഏതെങ്കിലും കറ അല്ലെങ്കിൽ പൂപ്പൽ തടയാൻ ഷൂ ബാഗുകൾ ഉപയോഗിക്കുക; വൃത്തിയുള്ള തുണി ഉപയോഗിച്ച് ഉപരിതലത്തിൽ നിന്ന് ഉണങ്ങിയ അഴുക്കുകൾ പൊടി നീക്കംചെയ്യുക. പുരുഷന്മാർക്കുള്ളത്

சென்ட்ரினோ மெட்டீரியல்: சின்தெடிக் மெட்டீரியல். இந்த ஷூக்கள் உயர் தரமான சின்தெடிக் மெட்டீரியலால் ஆனவை மற்றும் நீடித்து உழைப்பவை – இதன் பொருள் ஷூக்கள் நீண்ட காலம் நீடிக்கும். வாழ்க்கைமுறை: ஃபார்மல் / வணிகம். இந்த ஸ்டைலான சென்ட்ரினோ ஷூக்களை உங்கள் சட்டை மற்றும் ட்ரோசர்களுடன் அணிந்து சரியான தோற்றத்தைப் பெறுங்கள். அலுவலக உடைகள், அலுவலக ஷூக்கள், ஃபார்மல் ஷூக்கள், ஸ்லிப்-ஆன், வணிக ஷூக்கள். மூடல்: ஸ்லிப்-ஆன். CENTRINO ஷூக்கள் சரியான பொருத்தத்திற்காக கையால் வடிவமைக்கப்பட்டவை. துளையிடப்பட்ட இன்சோல் பொருள் வழியாக காற்று பாஸை அனுமதிக்கிறது. லெதர் ஷூக்களுக்கு இது சிறந்தது, ஏனெனில் மெட்டீரியல் உங்கள் கால்களைக் குளிர்விக்கவும், அவை வாசனையிலிருந்து நிறுத்தவும் அனுமதிக்கிறது. பொருத்தம்: வசதியான பொருத்தம். கிளாசிக் மற்றும் நவீனத்திற்கும் இடையில் ஒரு சிறந்த சமநிலைத் தாக்கும் ஸ்டைலை CENTRINO நுழைகிறது, நல்ல சுவையுடன் கூடிய BOLD தேர்வுக்கான ஒரே அளவுகோலாக இருக்கும். பராமரிப்பு வழிமுறைகள்: வழக்கமான அடிப்படையில் உங்கள் ஜோடி ஷூக்களுக்கு காற்று வர அனுமதிக்கவும். இது அவற்றின் இயற்கை வடிவத்தைத் தக்க வைக்க உதவுகிறது; அறை வெப்பநிலையில் மட்டுமே உலர்ந்த ஷூக்கள். சூரியனுக்கு அதிகப்படியான வெளிப்பாடு, தோல் சுருங்கவும், சுருக்கவும், கடினமான, உலர்ந்த மற்றும் விரிசல் ஏற்பட காரணமாகிறது. எந்தவொரு கறைகளையும் அல்லது லேசாக்கத்தையும் தடுக்க ஷூ பைகளைப் பயன்படுத்தவும்; சுத்தமான துணியைப் பயன்படுத்தி மேற்பரப்பில் இருந்து உலர்ந்த அழுக்குகளைத் துடையுங்கள். ஆண்களுக்கானது

CENTRINO सामग्री: सिंथेटिक सामग्री। ये जूते उच्च गुणवत्ता वाले सिंथेटिक सामग्री से बने होते हैं जो मजबूत और टिकाऊ होते हैं – मतलब जूते लंबे समय तक रहेंगे। जीवनशैली: औपचारिक / व्यवसाय. इस स्टाइलिश सेंट्रीनो शूज़ को अपनी शर्ट और ट्राउजर के साथ परफेक्ट लुक के लिए पेयर करें। कार्यालय पहनना, कार्यालय के जूते, औपचारिक जूते, स्लिप-ऑन, बिजनेस जूते। बंद: स्लिप-ऑन। CENTRINO जूते उस सही फिट के लिए हाथ से तैयार हैं। छिद्रित धूप में सुखाना सामग्री के माध्यम से हवा पास करने देता है। यह चमड़े के जूते के लिए बहुत अच्छा है क्योंकि सामग्री हवा को आपके पैरों को ठंडा करने देती है और उन्हें गंध से रोकती है। फिट: आराम से फिट। CENTRINO शैली का समर्थन करता है जो क्लासिक और आधुनिक के बीच एक अच्छा संतुलन बनाता है, विवेक और अच्छे स्वाद के साथ चयन के लिए एकमात्र मानदंड है। देखभाल के निर्देश: नियमित आधार पर अपने जूते के जोड़े को हवा दें। यह उन्हें अपने प्राकृतिक आकार को बनाए रखने में मदद करता है; कमरे के तापमान पर सूखे जूते। सूर्य के लिए अत्यधिक एक्सपोजर, चमड़े को सिकुड़ने का कारण होगा, झुर्रियाँ, कठोर, सूखें, और दरार हो जाएगी। किसी भी दाग या फफूंदी को रोकने के लिए शू बैग का उपयोग करें; साफ कपड़े का उपयोग करके सतह से किसी भी सूखी गंदगी को धूल दें। पुरुषों के लिए

ALSO READ   Shoeshine Shoe Cowl Waterproof Plastic Shoe Covers -Overshoes

ಸೆನ್ಟ್ರಿನೊ ಮೆಟೀರಿಯಲ್: ಸಿಂಥೆಟಿಕ್ ಮೆಟೀರಿಯಲ್. ಈ ಶೂಗಳು ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಿಂಥೆಟಿಕ್ ಮೆಟೀರಿಯಲ್ನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವಂತಹದ್ದಾಗಿರುತ್ತವೆ – ಇದರ ಅರ್ಥ ಶೂಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಜೀವನಶೈಲಿ: ಔಪಚಾರಿಕ / ವ್ಯಾಪಾರ. ಈ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಸೆನ್ಟ್ರಿನೊ ಶೂಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೊಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ. ಕಚೇರಿ ಉಡುಗೆ, ಕಚೇರಿ ಶೂಗಳು, ಔಪಚಾರಿಕ ಶೂಗಳು, ಸ್ಲಿಪ್-ಆನ್, ವ್ಯಾಪಾರ ಶೂಗಳು. ಮುಚ್ಚುವಿಕೆ: ಸ್ಲಿಪ್-ಆನ್. CENTRINO ಶೂಗಳು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್ಗಾಗಿ ಕೈಯಿಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮೆಟೀರಿಯಲ್ ಮೂಲಕ ರಂಧ್ರವಿರುವ ಇನ್ಸೊಲ್ ಏರ್ ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಚರ್ಮದ ಶೂಗಳಿಗೆ ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳನ್ನು ತಂಪಾಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಮೆಲಿಂಗ್ನಿಂದ ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ಫಿಟ್: ಆರಾಮದಾಯಕ ಫಿಟ್. CENTRINO ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ, ವಿವೇಚನಾಯುಕ್ತ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ರುಚಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಂಧನ ನಡುವೆ ಉತ್ತಮ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಮಾಡುವ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಏಕೈಕ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕಾಳಜಿ ಸೂಚನೆಗಳು: ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಶೂಗಳ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಗಾಳಿಯಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡಿ. ಇದು ಅವರಿಗೆ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಕಾರವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ; ಕೋಣೆಯ ಉಷ್ಣಾಂಶದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಒಣ ಬೂಟುಗಳು ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಅತಿಯಾದ ಅನುಭವ, ಚರ್ಮವನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸಲು, ಸುಕ್ಕುಗಟ್ಟಲು, ಶುಷ್ಕವಾಗಿರಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಿರುಕು ಬಿಡಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಲೆ ಅಥವಾ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಶೂ ಬ್ಯಾಗ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ; ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಸರ್ಫೇಸ್ನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಒಣ ಕೊಳೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ. ಪುರುಷರಿಗಾಗಿ
Product Dimensions ‏ : ‎ 13 x 6 x 5 cm; 700 Grams
Date First Out there ‏ : ‎ 10 August 2021
Producer ‏ : ‎ Cona Footwear India Pvt Ltd
ASIN ‏ : ‎ B09C8PHRSN
Merchandise mannequin quantity ‏ : ‎ 8698-1
Producer ‏ : ‎ Cona Footwear India Pvt Ltd, Cona Footwear India Pvt Ltd C29/1 Website-C UPSIDC Sikandra Agra:- 282007
Packer ‏ : ‎ Cona Footwear India Pvt Ltd C29/1 Website-C UPSIDC Sikandra Agra:- 282007
Merchandise Weight ‏ : ‎ 700 g
Merchandise Dimensions LxWxH ‏ : ‎ 13 x 6 x 5 Centimeters
Web Amount ‏ : ‎ 2 rely
Generic Identify ‏ : ‎ Formal Sneakers

Closure: Lace-Up
Match Sort: Relaxed
Shoe Width: Medium
Consolation: Versatile Derby building offers you the liberty to maneuver comfortably. Evenly cushioned foam insole for consolation and shock absorption.
Stand Out With Fashionable Designs: With This Formal Look And Newest Design Makes You Stand Out From The Crowd And Makes Nice Impression. Formal And Get together Put on Look.
Cushioned and Padded footbed for excessive consolation
Snug:Centrino at all times endeavors to supply snug footwear.This males’s formal footwear apply’s a cushioned insole which gives added underfoot consolation.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*